บัญชีของฉัน
เข้าสู่ระบบ

ยินดีต้อนรับ! ลงชื่อเข้าใช้บัญชีของคุณ

หรือ
สร้างบัญชีใหม่

สร้างบัญชีของคุณเอง

สมัครสมาชิก
  • 1
Adapter Acer 19.0V-4.74A : 90W (5.5*1.7*12mm) Cyberbatt
  • Adapter Acer 19.0V-4.74A : 90W (5.5*1.7*12mm) Cyberbatt

Adapter Acer 19.0V-4.74A : 90W (5.5*1.7*12mm) Cyberbatt

  • WISHLIST

SKU : 925
Brand : Acer
หมวดหมู่ : อแดปเตอร์ Acer
การรับประกัน : 6 เดือน

น้ำหนัก : 0.50 (kg)

1,100

หมดชั่วคราว

รายละเอียดสินค้า
Cyberbatt AC Adapter Acer 19.0V-4.74A : 90W (5.5*1.7*12mm)
Product Code: AR19474B17
Type: Adapter Acer
Brand: Cyberbatt
Voltage(V): 19.0V
Capacity: 4.47A
Color: Black
Size: 132.0*58.0*32.0 mm
Weigh: 250g.

Cyberbatt AC Adapter Acer 19.0V-4.74A : 90W (5.5*1.7*12mm)
Acer
Acer PA-1600-06
Acer PA-1600-07
Acer Aspire 4738ZG
Acer Aspire 4738Z
Acer Aspire 4738G
Acer Aspire 4738
ACER ASPIRE 5755G
ACER ASPIRE 5750G
Aspire 1000 Series
Aspire 1202
Aspire 1202X
Aspire 1203X
Aspire 1203XC
Aspire 1203XV
Aspire 1410
Aspire 1414WLCi
Aspire 1450
Aspire 1640
Aspire 1640Z
Aspire 1642WLMi
Aspire 1650
Aspire 1650Z
Aspire 1680
Aspire 1690
Aspire 1690-II
Aspire 2000
Aspire 2000 Series
Aspire 2012WLCi
Aspire 3000
Aspire 3000 Series
Aspire 3010
Aspire 3020
Aspire 3030
Aspire 3040
Aspire 3200
Aspire 3500
Aspire 3510
Aspire 3600
Aspire 3610
Aspire 3628AWXCI
Aspire 3630
Aspire 3640
Aspire 3690
Aspire 3810 Timeline
Aspire 3810T
Aspire 3810T-354G32n
Aspire 3810T-6415
Aspire 3810T-944G32n
Aspire 3810TZ-4880
Aspire 3935
Aspire 3935-6504
Aspire 3935-744G25Mn
Aspire 3935-864G32Mn
Aspire 3935-CF61
Aspire 3935-CF61F
Aspire 4000 Series
Aspire 4315
Aspire 4720
Aspire 5000
Aspire 5000 Series
Aspire 5010
Aspire 5020
Aspire 5030
Aspire 5040
Aspire 5110
Aspire 5500
Aspire 5500Z
Aspire 5510
Aspire 5535-704G32Mn
Aspire 5536
Aspire 5536G
Aspire 5550
Aspire 5560
Aspire 5590
Aspire 5600
Aspire 5610
Aspire 5620
Aspire 5630
Aspire 5650
Aspire 5670
Aspire 5672
Aspire 5680
Aspire 5690
Aspire 5935
Aspire 5949
Aspire 6000 Series
Aspire 6930G
Aspire 7000
Aspire 7000 Series
Aspire 7110
Aspire 7520
Aspire 7540G
Aspire 7560G
Aspire 7720
Aspire 8000 Series
Aspire 8540G
Aspire 8735G
Aspire 8735ZG
Aspire 900 Series
Aspire 9000 Series
Aspire 910
Aspire 9100
Aspire 9110
Aspire 9120
Aspire 9300
Aspire 9302
Aspire 9400
Aspire 9410
Aspire 9412WSMi
Aspire 9420
Aspire 9500
Aspire 9510
Aspire 9520
Aspire One D150
Aspire One D150 Series
Aspire One D150-1044
Aspire One D150-1125
Aspire One D150-1165
Aspire One D150-1186
Aspire One D150-1197
Aspire One D150-1240
Aspire One D150-1322
Aspire One D150-1462
Aspire One D150-1577
Aspire One D150-1587
Aspire One D150-1606
Aspire One D150-1647
Aspire One D150-1669
Aspire One D150-1739
Aspire One D150-1860
Aspire One D150-1920
Aspire One D150-1B
Aspire One D150-1Bk
Aspire One D150-1Br
Aspire One D150-1Bw
Aspire One D250
Aspire One D250 Series
Aspire One D250-1026
Aspire One D250-1042
Aspire One D250-1116
Aspire One D250-1151
Aspire One D250-1165
Aspire One D250-1185
Aspire One D250-1289
Aspire One D250-1326
Aspire One D250-1610
Aspire One D250-1924
Aspire One D250-1990
Aspire One D250-1Bb
Aspire One D250-1Br
Aspire One D250-1Bw
Aspire Timeline Series
Aspire TimelineX 4820TG
Extensa 300 Series
Extensa 355
Extensa 360
Extensa 390
Extensa 391
Extensa 391C
Extensa 391T
Extensa 392
Extensa 392C
Extensa 392T
Extensa 393
Extensa 393C
Extensa 393T
Extensa 394
Extensa 394T
Extensa 395
Extensa 395T
Extensa 500
Extensa 500 Series
Extensa 501
Extensa 502
Extensa 503
Extensa 505
Extensa 512
Extensa 513
Extensa 514
Extensa 515
Extensa 516
Extensa 517
Extensa 550
Extensa 555
Extensa 560
Extensa 565
Extensa 570
Extensa 600
Extensa 600 Series
Extensa 610
Extensa 616
Extensa 620
Extensa 690
Extensa 700
Extensa 700 Series
Extensa 7000 Series
Extensa 710
Extensa 711
Extensa 712
Extensa 7620Z
Extensa 900
Extensa 900 Series
Ferrari 1000
Ferrari 1000 Series
Ferrari 1100
TravelMate 200 Series
TravelMate 200
TravelMate 2000 Series
Travelmate 2300
TravelMate 2301
TravelMate 2302
TravelMate 2303
Travelmate 2310
TravelMate 233XC
Travelmate 2350
TravelMate 2352
TravelMate 2353
Travelmate 2400
Travelmate 2410
Travelmate 2420
Travelmate 2430
Travelmate 2440
Travelmate 2450
Travelmate 2460
Travelmate 2470
Travelmate 2480
Travelmate 2490
Travelmate 3000
TravelMate 3000 Series
Travelmate 3010
Travelmate 3020
Travelmate 3030
Travelmate 3040
TravelMate 3200
Travelmate 3210
Travelmate 3220
Travelmate 3230
Travelmate 3240
Travelmate 3250
Travelmate 3260
Travelmate 3270
TravelMate 3273WXMi
Travelmate 3280
Travelmate 3290
TravelMate 3500
Travelmate 3900
TravelMate 400 Series
Travelmate 4000
TravelMate 4000 Series
TravelMate 4000M
TravelMate 4001
TravelMate 4001LMi
TravelMate 4002
Travelmate 4010
Travelmate 4020
Travelmate 4050
TravelMate 4051
TravelMate 4052
TravelMate 4053
Travelmate 4060
Travelmate 4070
Travelmate 4080
TravelMate 4100
TravelMate 4100-II
TravelMate 4150
TravelMate 420
Travelmate 4200
TravelMate 4200WLMi
TravelMate 4202
TravelMate 4202WLMi
Travelmate 4210
Travelmate 4220
Travelmate 4230
Travelmate 4260
Travelmate 4270
Travelmate 4280
TravelMate 430
TravelMate 4310
Travelmate 4320
TravelMate 4400
Travelmate 4500
TravelMate 4520
Travelmate 4600
TravelMate 4600-II
Travelmate 4650
Travelmate 4670
Travelmate 4720
TravelMate 505
TravelMate 507
TravelMate 508
TravelMate 510
Travelmate 5100
Travelmate 5110
TravelMate 514TVX
TravelMate 5210
TravelMate 5220
TravelMate 524
TravelMate 524TE
TravelMate 524TXV
TravelMate 5310
TravelMate 5320
TravelMate 5400M
TravelMate 5510
Travelmate 5520
Travelmate 5600
TravelMate 5610
TravelMate 5620
TravelMate 5672WLMi
Travelmate 5710
Travelmate 5720
TravelMate 6000
TravelMate 6000 Series
TravelMate 6231
Travelmate 6291
Travelmate 6292
Travelmate 6410
Travelmate 6460
TravelMate 6492
TravelMate 650
Travelmate 6500
TravelMate 6592
TravelMate 662LVi
TravelMate 700 Series
TravelMate 7000 Series
TravelMate 710
TravelMate 720
TravelMate 7520
TravelMate 7720
TravelMate 7750G
TravelMate 800
TravelMate 800 Series
TravelMate 8000
TravelMate 8000 Series
Travelmate 8100
TravelMate 8100A
Travelmate 8200
TravelMate 8204
Travelmate 8210
Travelmate C200
TravelMate C200 Series
TravelMate C204TMi
Travelmate C210
TravelMate C300
TravelMate C300 Series
TravelMate C300XCi
TravelMate C310
TravelMate K-550
TravelMate K-550 Series

หมายเหตุ
-เช็ครายละเอียดของสินค้าก่อนสั่งซื้อผ่านหน้าเว๊บ
-สอบถามรายละเอียดได้ที่ @Line ID:@cyberbatt